EVENT ! Bài số 4 - chiều hè mát mẻ cùng hot girl bể bơi Linh Suzy 6603

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
164
Điểm
87
Nay trời thương cho anh em thợ điện chúng tôi có ngày mát mẻ để lấy lại sức lực gồng mình cho những trận nóng sắp tới.

Đã lâu rồi Tú mới lại có đủ can đảm mò lên khu Hoàng Cầu mà không sợ bị biến thành đồ khô của quán nhậu. Không khí tương đối trong lành, lòng người thì khấp khởi vui mừng vì đã sẵn sàng súng ống để chén bộ ba Hiểu Phương, Thúy Kiều, Phương Thúy hay có thể tráng miệng thêm Vân Mai Hương, Xuân Hạ Thu Đông nếu còn đủ đạn. Thế nhưng trời tính không bằng các em tính. Em thì báo bận, em thì đèn đỏ, em thì ko buồn trả lời. Bấm bụng nhắn nhủ Phạm Kiều Minh Thư thì em này lại bị hội chứng chảnh nhắn được cái 2 cái tin thì mất hút con mẹ hàng lươn…

Buồn! Ngồi cà phê đọc bài thi của các bác giải trí rồi đang tính nước đi về thì thấy bài của bác @Nhị Lang Thần khá funny. Mặc dù nhìn ảnh thì em này không thuộc gu của Tú nhưng thôi thì cũng phải có cái gì mang về chứ không thể để tay trắng, con ku cũng trắng được! Book máy khớp lệnh cực nhanh, có vẻ em cũng "hơi ế" khách cũng nên. Phi vội đến ks lấy thông tin để về nhà trước khi trời đổ cơn mưa. Chứ kèo ăn dầm nằm dề ở AS đến hết ngày Chủ Nhật coi như bỏ.

Được ông nhân viên ks cho cái phòng 401 giống hệt của bác Nhị Lang Thần, giật mình nhìn lại vị trí nằm của mình cũng giống hệt của bác. Thế là trong đầu phải đọc 2 câu niệm chú mà bác đã truyền lại cho anh em. "Không nên để em mút quá, cũng không để em linh lên trên". Đọc đc 2 câu thì lăn ra ngủ. Đến khi em vào phòng thì chữ nghĩa rơi xuống gầm giường rồi.

Chắc chỉ kịp nhìn em 1 chút rồi em vội tắt hết đèn, đóng hết rèm lại. Đại khái là muốn che giấu điều gì đó. Ừ thì tôn trọng e một chút cho vui vẻ chứ đến đoạn này thì cũng hơi mất chút hứng thú đi check rồi. Em thuộc type mình dây cây cảnh, giọng nói hơi thô nhưng lại nói hơi nhiều :)) thôi thì cũng châm trước được, cho nó vui vẻ không khí để hành sự cho xuôi. Tối mù thì thấy mặt mũi cũng có nét ưa nhìn. Thôi cứ tối tối ảo ảo khéo lại hay :)) nhắm mắt tưởng tưởng đang chịch em sgbb nào đó cũng được.

Vì tắt đèn tối thui nên Tú cũng chỉ lướt qua được thân hình của em thôi. Nhỏ nhắn, v1 hệ cam tự nhiên, v2 và v3 đủ dùng. Chẳng có gì để ngắm, cũng chẳng có hứng ve vãn gì nữa. Chả trách bác Nhị Lang Thần không đề cập đến những vấn đề về ngoại hình là cũng có lý do. Tú cũng tưởng là mọi cảm xúc sẽ tan vào bóng tối này và lặn đi mất tăm. Nhưng khi em vào việc Tú mới biết là Tú đã nhầm…

Em bắt đầu rà lưỡi lên ngực Tú, áp sát lớp da thịt của em vào phần thân dưới. Cọ nhẹ đôi vú lên những góc cạnh của cơ thể Tú. Em nhập cuộc với tâm thế như một nhạc trưởng của những nhịp cảm xúc. Những luồng năng lượng chạy rần rần về phía háng đánh thức con ku còn đang ngủ quên trong bóng tối. Kĩ năng BJ của em phải nói là hiếm có khó tìm, không chỉ đủ bài, không chỉ cần cù chăm chỉ, mà đó còn là một thứ kĩ năng đủ tinh tế để hút cạn tinh trùng của bất cứ thằng đàn ông nào dù có muốn hay không. Sự mơn trớn của cái lưỡi, độ ẩm, lực mút, độ nông sâu và khả năng deepthroat đều ở mức thượng thừa. Tay em còn chủ động cầm tay Tú đưa lên bóp vú đầy tự tin nữa chứ.

Khoảng gần 2 năm trc, Tú cũng có một thời gian có thú vui khá kì lạ vào mỗi buổi trưa là book e Kiều Linh 8734. Nhiệm vụ duy nhất của em ấy lúc đó là trần truồng để thổi cho Tú đến khi CIA thì thôi. Bẵng đi một thời gian, khi không còn làm việc ở khu vực đống đa, Tú cũng chẳng còn cái thú ấy nữa thì Linh Suzy này lại khơi nó dậy. Sau khi miệt mài BJ, em ngẩng lên hỏi đã muốn chịch chưa hay BJ tiếp. Tất nhiên là chơi tiếp rồi. Nếu em nó muốn dụ Tú out ngay trong lúc này thì em đã nhầm to rồi.

Sau một hồi thi gan với kĩ năng BJ điêu luyện của em, Tú tiếp tục được trải nghiệm sự thú vị của màn cưỡi ngựa đã làm Checker uy tín phải gục ngã trong 3p :)) Đúng là một em hàng tâm lý và đầy kĩ năng. Ngay sau khi đút con ku của Tú vào sâu bên trong, em không cố dập một cách thô bạo như nhiều em khác. Em cúi nhẹ người về phía trước, áp sát vào lồng ngực của Tú để hơi ấm hòa vào nhau, tiếng thở bên tai thêm kích thích. Em bắt đầu nhún cái hông của mình xuống để tiếp xúc bên trong được trọn vẹn. Sau vài phút dập, e thấm mệt và chủ động bảo Tú đổi tư thế. Tú tiếp tục với thế truyền giáo và vài tư thế khác. Em ko chỉ miệt mài co bóp tạo cảm giác mà còn khá hợp tác với mọi tư thế. Không phải fan doggy nên Tú quyết định xà luôn ở tư thế này sau 20p dập tương đối thỏa mãn.

Nhìn chung, 400k bỏ ra cho Linh Suzy hoàn toàn xứng đáng với sự thỏa mãn xác thịt mà em mang lại. Kĩ năng siêu tốt, thái độ ngoan ngoãn hợp tác cùng với body mình dây sẽ khiến nhiều anh hài lòng, thậm chí mê mệt. Với Tú mà nói thì đôi khi chịch không phải chỉ để sướng con ku mà còn để cho tâm hồn bớt khô hạn. Bác nào mà ưa ngoại hình, ăn nói giỏi, ứng xử khéo léo như hoa hậu thì có thể cân nhắc. Còn nếu bác nào ưu tiên thỏa mãn dục vọng lên hàng đầu thì Linh suzy là sự lựa chọn tốt nhất trong phân khúc.

Đánh giá em nó theo các chỉ số chung:
Thái độ/ dịch vụ: 9.5/10 quá tuyệt. Cải thiện chút ở khâu ăn nói là hoàn hảo
Ngoại hình 7.5-8/10 có thể cải thiện hơn ở khâu ăn mặc. Đầu tư chút đỉnh đi sửa sang nhan sắc
V1: 8/10 hàng thật, vừa tay, chủ động cho bóp
V2: 8.5/10 không sờ thấy mỡ, mình dây nên khá eo ót
V3: 8/10 đủ dùng. Đi tập gym để cải thiện thì ok
V4: kĩ thuật co bóp hút tinh trùng cực tốt.

Last edited:

Nhị Lang Thần

THANH NGUYÊN DIỆU
THE VIP
Điểm TT
235
Điểm
63
Duyên kỳ ngộ. Nâng ly

Lại đúng cái phòng 401. Chúc mừng bác đã phục thù cho Nhị Lang. Rất tốt

Nhị Lang Thần

THANH NGUYÊN DIỆU
THE VIP
Điểm TT
235
Điểm
63
Em này hay đấy bác, bữa nào lười chì muốn hưởng thụ thì cứ qua em này nằm vật ra cho Bj, cưỡi ngựa cũng ổn
Một sự lựa chọn chính xác. Đúng kiểu đi được hưởng thụ.
Rất nhiệt và ngoan, tươi cười. Dáng dây, vú thật. Mỗi cái hơi thấp.
Định ỉm ăn dần, lên không đánh giá chi tiết. :D

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
164
Điểm
87
Một sự lựa chọn chính xác. Đúng kiểu đi được hưởng thụ.
Rất nhiệt và ngoan, tươi cười. Dáng dây, vú thật. Mỗi cái hơi thấp.
Định ỉm ăn dần, lên không đánh giá chi tiết. :D
Bác có thể thử thêm em kiều linh

Mấy năm trc buồn ngủ trưa toàn ra đây cho em này bj rồi xả vào mồm rồi đi ngủ

AVENGERSX

UY TÍN
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
106
Điểm
43
Thanks bác đã ủng hộ! Bái phục
Chúc mừng bác hoàn thành bài thi như ý, luôn đc vui vẻ khi đi checker.

Tuthodien87

Thợ Điện
CHECKER UY TÍN
Điểm TT
164
Điểm
87
Thanks bác đã ủng hộ! Bái phục
Chúc mừng bác hoàn thành bài thi như ý, luôn đc vui vẻ khi đi checker.
Em ấy có tạo dáng cho chụp đâu mà như ý bác ơi :)) nhất bác. Em lên bài 1 nhưng bác đc pr những 2 em. Sau nhớ đền bù e hàng ngon đấy

Nhị Lang Thần

THANH NGUYÊN DIỆU
THE VIP
Điểm TT
235
Điểm
63
Bác có thể thử thêm em kiều linh

Mấy năm trc buồn ngủ trưa toàn ra đây cho em này bj rồi xả vào mồm rồi đi ngủ
Thế lại khoẻ, nằm hưởng thụ. chuan

knv_er

Member
Điểm TT
5
Điểm
8
Tắt đèn thì chán chết! Không muốn set kèo với em này nữa rồi.

Bên trên Bottom