LÊ ĐỨC THỌ ĐÌNH THÔN SOME 300K - DÂM NỮ HOÀI THUƠNG MS 7073

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
em ấy đnag đợi anh em ghé, mời anh cùng đén hưởng em nha anh em

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
anh em ơi chơi toứi bến với em này lun nha em rất là chiều khách nha anhem

dehn6789

Member
Điểm TT
22
Điểm
8
Hôm qua ngồi uông bia chờ thăng bạn cứt tới .tranh thủ vào wed tưởng event đã bắt đầu hóa ra là chưa có gì.mà cứ vào wed nắm gái là súng ống lại dựng ngược hết cả lên.lại uống gần chỗ em nó.uống bia xong nt cho e nó hẹn 20h sang .vào lấy phòng xong nt cho e nó. Tắm rửa xong nằm phơi dái cho khô chờ e nó. khoảng chục p sau em nó tới vẫn dâm dật như ngày nào .e nhào tới như con hổ đói coi mình như con mồi non xanh.e nó gặm nhấm thên thể con mồi bú mút ti mình rồi e nó trườn xuông cái bụng to tròn của mình rê lưới 1 vòng quanh phê vãi.tụt xuống 1 đoạn nữa thằng bé đã bị e nó nuốt trọn.thằng bé bị em nó vần vã trong miệng bực tức định khạc nhổ bừa bãi ..nhưng bị thằng thằng anh nghiêm cấm và giải thoát khỏi cái miệng lưỡi ma quái dâm nứ.nhưng tránh đâu khỏi nắng.thoát dc miệng hùm thì lại phải vào hang sói.thằng bé dc đội cho cái mũ dài tới tận chân để ko bị ướt rồi lao mình vào hang sói.thằng bé chui vào hang sói găp đúng lúc e nó lên cơn dâm hay sao.vừa thò đầu vào đã bị e nó lái cái éo gì thít lại chặt ních thúc cho mấy thúc tí tụt bao mới rút cu e ra dc .rồi thụt thò lúc nữa ở thế truyên thống .rồi chuyển sang dog.......dâm nữ bị chọc lút cán lại lên cơn phê ướn ẹo giật giật nghiến chặt chằng bé làm nó ko nhịn dc nữa phun trào.mụ chắc chưa hết cơn phê 2 tay ghì chặt mông mình éo cho giải cứu thằng bé ra.thàng bé sau 1 lúc tiu nghỉ vẫ bị cơn phê của dâm nữ co bóp vắt kiệt những giọt cuối cùng.
Nói chung ở phân khúc 300k thì đáng đồng tiền bát gạo.
Ae nào yếu yếu thì lên cẩn thận nhé ko là dễ toi lắm

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
Hôm qua ngồi uông bia chờ thăng bạn cứt tới .tranh thủ vào wed tưởng event đã bắt đầu hóa ra là chưa có gì.mà cứ vào wed nắm gái là súng ống lại dựng ngược hết cả lên.lại uống gần chỗ em nó.uống bia xong nt cho e nó hẹn 20h sang .vào lấy phòng xong nt cho e nó. Tắm rửa xong nằm phơi dái cho khô chờ e nó. khoảng chục p sau em nó tới vẫn dâm dật như ngày nào .e nhào tới như con hổ đói coi mình như con mồi non xanh.e nó gặm nhấm thên thể con mồi bú mút ti mình rồi e nó trườn xuông cái bụng to tròn của mình rê lưới 1 vòng quanh phê vãi.tụt xuống 1 đoạn nữa thằng bé đã bị e nó nuốt trọn.thằng bé bị em nó vần vã trong miệng bực tức định khạc nhổ bừa bãi ..nhưng bị thằng thằng anh nghiêm cấm và giải thoát khỏi cái miệng lưỡi ma quái dâm nứ.nhưng tránh đâu khỏi nắng.thoát dc miệng hùm thì lại phải vào hang sói.thằng bé dc đội cho cái mũ dài tới tận chân để ko bị ướt rồi lao mình vào hang sói.thằng bé chui vào hang sói găp đúng lúc e nó lên cơn dâm hay sao.vừa thò đầu vào đã bị e nó lái cái éo gì thít lại chặt ních thúc cho mấy thúc tí tụt bao mới rút cu e ra dc .rồi thụt thò lúc nữa ở thế truyên thống .rồi chuyển sang dog.......dâm nữ bị chọc lút cán lại lên cơn phê ướn ẹo giật giật nghiến chặt chằng bé làm nó ko nhịn dc nữa phun trào.mụ chắc chưa hết cơn phê 2 tay ghì chặt mông mình éo cho giải cứu thằng bé ra.thàng bé sau 1 lúc tiu nghỉ vẫ bị cơn phê của dâm nữ co bóp vắt kiệt những giọt cuối cùng.
Nói chung ở phân khúc 300k thì đáng đồng tiền bát gạo.
Ae nào yếu yếu thì lên cẩn thận nhé ko là dễ toi lắm
nhất bác rồi

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
Anh em ơi Em ấy vẫn cứ là Đợi chờ anh em nha, thần dâm hoài thươngggg

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
Anh em qua chơi với hoài thương vui vẻ nha anh em ơi!!

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
Chúc anh em trưa vui vẻ nha anh em

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
anh em buổi sáng vui vẻ nhé

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
haoi thương thì anh em đến sẽ ko kịp cơii đồ mà em ây se cởi lun cho anh em, chỉ việc tận hương, đã thê lại còn some cùng linh chi thần dâm song kiếm hợp bict còn gì bằng

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
Tự nhiên hoài thươmg bảo: anh ơi ngày em xơi bn anh ko đủ, ước gì có anh nào đến chịch em đôi nháy cho em dc thoả mãn dục vọng,
Chắc chắn, em làm là vì đam mê rồi... Em làm là vì thèm khát tình dục ae qua chơi vơi em ây nhớ thơm má rồi rp em nha anh em

phúc banana

Điểm TT
21
Điểm
3
Đã gặp e ấy hôm nay
Hàng chất lượng nha ae

phúc banana

Điểm TT
21
Điểm
3
Có coplay nữ sinh hứg thú vô cùng, hứa hẹn sẽ là gặp nhiều lần

chuyên cơ 6789

Active Member
NHÀ CUNG CẤP
Điểm TT
53
Điểm
28
Chúc mừng bác ngon con cu

Nhoktapnhay

Điểm TT
0
Điểm
1
Thớt pts hơi quá đà đấy nhá..kakka..nhưng tuyệt đấy các mày ạk..đã check rất ổn..các mày tới đi.

Bên trên Bottom