REVIEW HÀ NỘI  Thần dâm THÚY ANH với gương mặt hot teen

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Lưu Đường

Tiểu Gia
HẢO HÁN L.S.B
Thích
0
Điểm
0
Nghệ danh gái gọi đã check
THÚY ANH
Link bài giới thiệu
https://phodacbiet.info/threads/thuy-anh-ms-8051.1723/
Ngày check
25/7/19
Giờ check
11H45
Số phòng check
302
Mặt
5.00 star(s)
Dáng
4.00 star(s)
Da
4.00 star(s)
Vú
5.00 star(s)
Eo
4.00 star(s)
Mông
5.00 star(s)
Bým
5.00 star(s)
Thời gian chờ ( phút)
6 phut
Thời gian dạo đầu ( phút)
8 phut
Thời gian xoạc ( phút)
25 phut
Số tư thế xếp hình
3
Giao tiếp khi gặp checker
Thân thiện
Kỹ năng làm tình
Thần dâm
Trình bày ngắn gọn buổi gặp gỡ

Cảm ơn đảng và nhà nước đã quan tâm. Buổi gặp giữa tôi và em diễn ra rất tốt đẹp. xin cảm ơn

Khả năng gặp lại
Có
Đánh giá điểm số chung
5.00 star(s)
Ảnh chụp màn hình set lịch hẹn bằng tin nhắn, nhật ký cuộc gọi ( thêm phòng đã check nếu có )
Chỗ này không biết điền gì :D
Chào các bác. Mình cũng đi check nhiều, và sân chơi bên này là lần thứ 3 mình check (em này thì check lần 1 nhé). Cảm quan thì cả 3 lần mình đều khá hài lòng với chất lượng hàng. Sân chơi mới, nên mình nghĩ hàng được kiểm soát tốt, nên chất lượng ok.
Mong là các admin sẽ duy trì được phong độ lâu dài, chứ đừng để xuống dốc như 1 số sân chơi khác. Mệt đít lắm :)

Thôi vào việc chính của em nó:
NX : gái teen, xinh dễ thương, non tơ, body ngọt rất sang chảnh và quý phái nhưng giao tiếp rồi rất dễ gần vui vẽ
Phục vụ như người yêu, Chịu khó hợp tác mọi tư thế, và kỹ thuật rất tốt ... Nhấn mạnh là KỸ THUẬT RẤT TỐT nhé anh/em. Rất đáng check.

V1: to, mềm tự nhiên chưa chỉnh sửa. Sướng nhất tư thế e nó nằm trên vừa zập vừa vả 2 quả tạ vào mặt. Giờ nhớ lại vẫn còn phê ^^
V2: Có chút bồng bềnh, tuy không đáng kể. Nhưng với ai khó tính thì vẫn là 1 điểm trừ. Đây cũng là điểm trừ duy nhất với em. Nhưng nếu điểm này mà cũng ngon nữa thì chắc k có giá 1 củ ( I think so )
(A khuyên trân tình, nếu có đọc được những dòng này, thì e nên đi tập gym sớm nhé :D )
V3: Thôi, ngon khỏi phải nghĩ. Tròn, căng, doggy nảy đanh đách.
Bím chặt, chơi khoảng 10p thì thấy có hiện tượng co thắt, bóp chặt thằng cu.
(ĐM. éo biết là kỹ thuật của em nó hay là e nó phê thật. Nhưng mh nghĩ là kỹ thuật của e nó. Nhưng mà dù gì thì cũng ngon quá đỗi rồi! Vậy mình mới nói kỹ thuật em này rất tốt)

Cuối cùng chúc em đông khách!
Mong admin luôn duy trì được phong độ, kiểm hàng tốt như thế này về sau. Anh/em chúng tôi đội ơn =]]

d_nhwicu0aaez4c-jpg.23915

eapg_jtuiaqck3y-jpg.23916

viber_image_2019-07-26_10-08-18-jpg.23917

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.